Deprecated: Function mysql_db_query() is deprecated in /home/siamappl/domains/thaipetonline.com/public_html/board/index.php on line 76

Deprecated: mysql_db_query(): This function is deprecated; use mysql_query() instead in /home/siamappl/domains/thaipetonline.com/public_html/board/index.php on line 76

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/siamappl/domains/thaipetonline.com/public_html/board/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ต้อนรับซัมเมอร์ร้อนๆ มีน้องชูการ์ตัวเล็กน่ารัก และเชื่องทุกตัวพร้อมย้ายบ้านครับ : เม่นแคระ , ชูการ์ไกรเดอร์ , ชินชิล่า , เฟอเรท
ย้ายเว็บบอร์ดใหม่ครับ รบกวนสมาชิกดำเนินการ ย้ายไปเล่นบอร์ดใหม่เราด้วยนะครับที่นี่ครับ http://www.thaipetonline.com/posts/index.php

ไทยเพ็ท
ไทยเพ็ท

หน้าแรกเว็บบอร์ด 1xx กระทู้ล่าสุด แลกลิ้งค์เว็บเรา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิกใหม่  
กรกฎาคม 23, 2017, 05:49:16 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
30941 กระทู้ ใน 2635 หัวข้อ โดย 28909 สมาชิก สมาชิกล่าสุด: - bkrvxaxa Most online today: 67 - most online ever: 653 (พฤศจิกายน 08, 2013, 08:32:06 PM)
หัวข้อข้อมูลสัตว์
ผู้สนับสนุนเว็บ
idogplaza
พื้นที่ โฆษณา
แค่ 600 บ. / 2 เดือน
อ่านรายระเอียด

ขนาด 150 x 150 px
08-9140-0008
หัวข้อข้อมูลสัตว์
ร่วมด้วยช่วยกันเด้อ..
ช่วยกันครับ

หัวข้อข้อมูลสัตว์ IM Chat Online
  ต้อง Login ก่อนครับ

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับซัมเมอร์ร้อนๆ มีน้องชูการ์ตัวเล็กน่ารัก และเชื่องทุกตัวพร้อมย้ายบ้านครับ  (อ่าน 21169 ครั้ง)
aviewza
ลูกบ้านหน้าใหม่
*

แต้มขอบคุณ : 0

« เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 05:31:40 AM »

เนื่องด้วยภาระหน้าที่การงานที่สูงขึ้น ทำให้เวลาที่จะได้อยู่เล่นเป็นเพื่อนลูกๆหลานๆเหลนๆทั้งหมดมีน้อยลง แต่ก็พยายามเล่นด้วยกันทุกตัวก่อนนอนทุกวัน จึงต้องตัดใจให้พี่น้องในบอร์ดแห่งนี้ช่วยรับอุปการะลูกๆของผมด้วยนะครับ จึงขอให้พี่น้องในบอร์ดแห่งนี้ชอบหรือสนใจจะอุปการะน้องคู่ไหนก็เชิญอ่านรายละเอียดข้างล่าง และถ้ามีข้อสงสัยประการใดก็สอบถามกันเข้ามาได้นะครับ  อยู่ปากเกร็ด นนทบุรีครับ  08-9185-5522  วิวครับ  ID line : aviewza 

น้องทุกคู่ที่ลงโพสขายเชื่องทุกตัว กินเก่งกันทุกตัว ไม่กัดเพราะเลี้ยงและเล่นด้วยกันเป็นประจำ ทำให้คุ้นกะคนแปลกหน้า แต่ถ้าตกใจก็แค่ขู่เท่านั้นครับ 

ต้อนรับหน้าร้อนครับ  น้องพร้อมย้ายบ้านใหม่แล้วครับ สอบถามกันก่อนได้เลยครับ ทางไลน์หรือโทรได้ครับ  แล้วจะขึ้นรูปให้ดูนะครับ [น้องตัวไหน/คู่ไหนขายแล้วจะเอารูปออกครับ  ถ้ารูปยังอยู่ก็ยังไม่ได้ขายครับ

เพศเมีย 2.5 เดือน หย่านมแล้ว กินซีรีแลคเองเป็นแล้วครับ เชื่องๆน่ารัก ติดขึ้นมือครับ  มีเด็กน้อยอยู่ 6 ตัว ตัวละ 600 ครับ
เพศเมีย 7 เดือน เชื่องๆ จับเล่นได้สบาย มีขู่บ้างนิดหน่อยเวลาตกใจ ไม่กัดแน่นอน ตัวละ 700 ครับ
เพศผู้ 7 เดือน  รับประกันเชื่องมากมายครับ ใกล้ได้วัยผสมพันธุ์แล้วครับ นำไปเป็นพ่อพันธุ์ได้แล้วครับ ตัวละ 700 ครับ

หมายเหตุ
1.พ่อแม่พันธุ์ 2 คู่ รวมถึงที่เก็บไว้เลี้ยงเอง พาไปฉีดยาเรียบร้อยแล้ว จึงแข็งแรงทุกตัวและส่งผลถึงลูกๆหลานๆเห็นหมอบอกแบบนั้น
2.น้องตัวไหนที่ไม่ได้ระบุบอกไว้ เป็นลูกของคู่ที่ผมเก็บไว้เลี้ยงเอง เพราะฉะนั้นมั่นใจได้เลยว่าเลือดไม่ชิดกันแน่นอน ตามกฎของเมนเดล
3.ท่านใดรับน้องไปเลี้ยงขอให้รักน้องให้มากๆ เหมือนกับเค้าเป็นส่วนหนึ่งของสมาชิกในครอบครัวท่าน ถ้าท่านทำได้ผมก็ดีใจและหมดห่วง แต่ถ้าทำไม่ได้ผมว่าอย่ารับลูกๆของผมไปเลี้ยงครับ ไม่ใช่คิดว่าเลี้ยงเป็นแฟชั่น แค่อยากเลี้ยงโชว์เพื่อน ผมสงสารน้องเค้าครับ
4.น้องๆ อยู่ปากเกร็ด สามารถนัดรับส่งให้ได้ในเขตกทม. ปากเกร็ด นนทบุรี ปิ่นเกล้า ศาลายา นอกนั้นแล้วแต่ตกลงกันครับ
5.ถ้ารับได้ตามโพสทั้งหมดนี้ก็เชิญเลือกและรับน้องได้ตามสบายเลยครับ..................Let's go>>>>>>>>>>>>>>>>>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2016, 02:17:46 PM โดย aviewza » บันทึกการเข้า

aviewza
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 11:04:06 PM »

อัพเดท: 
ส. 20 เม.ย.56 : มีน้องใจดี 2 ท่าน รับน้องชูคู่ที่ 7 สลับกับคู่ที่ 8 ไปเรียบร้อยแล้วครับ / น้องอีกท่านรับตัวผู้ นำไปส่งให้กับมือที่พัทยาเรียบร้อยเช่นกันครับ
อา. 5 พ.ค.56 : ส่งน้องไปอยู่บ้านใหม่แถวราชเทวีเรียบร้อยแล้วครับ
ศ. 7 มิ.ย.56 : มีพี่สาวใจดีรับน้องคู่ที่ 3 ทั้งครอบครัว พร้อมน้องตัวเมียวัย 8 เดือนปลายหางขาดไปอยู่ตราดเรียบร้อยครับ
อา. 10 มิ.ย.56 : น้องตัวเมียคู่ที่ 8 วัย 5 เดือนได้บ้านใหม่แล้วครับ
ส. 3 ส.ค.56 : มีพี่ใจดีมาก ๆ รับน้องทั้งคู่วัย 10 เดือนพร้อมลูกในท้องไปอยู่จันทบุรีเรียบร้อยแล้วครับ
ศ. 16 ส.ค.56 : น้องตัวผู้วัย 5 เดือน ได้บ้านใหม่ไปอยู่สระแก้วแล้วครับ
จ. 19 ส.ค.56 : มีน้องนิสัยดีมารับน้องตัวเมียวัย 3.5 เดือนไปอยู่บ้านใหม่แล้วครับ
พ. 4 ก.ย.56 : มีพี่สาวน่ารักกับแฟนพี่เค้าใจดีมารับน้อง 4 เดือนกว่าทั้ง 2 คู่ไปอยู่ลพบุรีแล้วครับ
อ. 10 ธ.ค.56 : น้องแฝดทั้งคู่ 2.5 เดือนกว่าได้บ้านใหม่ไปอยู่แถวท่าพระเรียบร้อยแล้วครับ
พ. 11 ธ.ค.56 : น้องเพศเมียหนึ่งตัว 3.5 เดือนได้บ้านใหม่ไปอยู่ชลบุรีเรียบร้อยเช่นกันครับ
ศ. 13 ธ.ค.56 : พี่ต้นรับน้องเพศเมีย 3.5 เดือนได้บ้านใหม่ไปอยู่ในซอยแถววัดกู้ ปากเกร็ดเรียบร้อยครับ
จ. 17 ก.พ.57 : น้องบอมรับน้องทั้งคู่ 2.5 เดือนและน้องเพศเมีย 3.5 เดือนไปอยู่รังสิตแล้วครับ
อ. 18 ก.พ.57 : น้องเพศผู้ 3.5 เดือน ได้บ้านใหม่ไปอยู่ชลบุรีแล้วครับ
อา. 20 เม.ย.57 : น้องแฝดผู้เมีย 2.5 เดือน มีน้องสาวน่ารักนั่งวินมารับไปเรียบร้อยแล้วครับ
พฤ. 1 พ.ค.57 : น้องแฝดผู้ 3 เดือน มีน้องสาวกับแฟนหนุ่มมารับไปเรียบร้อยแล้วครับ
พฤ. 19 มิ.ย.57 : น้องเพศผู้ 3 เดือน มีสาวน้อยมารับไปอยู่บ้านใหม่แล้วครับ
อา. 17 ส.ค.57 : น้องแฝดเมีย 3 เดือน น้องเบียร์ลูกค้าเก่ามารับไปเลี้ยงเรียบร้อยแล้วครับ
อา. 12 ต.ค.57 : น้องเพศเมีย 3.5 เดือน คุณอาร์มและแฟนสาวมารับน้องไปเรียบร้อยแล้วครับ
พ. 12 พ.ย.57 : น้องเพศเมีย 3 เดือนกว่า น้องแก้มรับไปอยู่บางเขนแล้วครับ
อา. 1 มี.ค.58 : น้องเพศผู้และเพศเมีย 3 เดือน น้องพลอยรับไปอยู่รังสิตแล้วนะครับ
อา. 1 มี.ค.58 : น้องเพศผู้และเพศเมีย 3 เดือนกว่าอีกคู่ น้องอีฟรับไปอยู่บางแสนแล้วเช่นกันครับ
ศ. 17 เม.ย.58 : น้องเพศเมีย 3 เดือนกว่า พี่สาวใจดีรับน้องไปเลี้ยงอยู่ปากเกร็ดครับ
พ. 5 ส.ค.58 : น้องเพศเมีย 4 เดือนกว่า สาวสวยและแฟนหนุ่มมารับน้องไปอยู่หลักสี่แล้วครับ
อา. 22 พ.ย.58 : น้องแฝดเพศเมีย 2.8 เดือน น้องไปอยู่รังสิตเรียบร้อยครับ
พฤ. 24 ธ.ค.58 : น้องเพศเมีย 3 เดือน ส่งน้องไปบ้านใหม่ที่ปากเกร็ดครับ
ศ. 4 มี.ค.59 : น้องเพศผู้ 2.7 เดือน ได้บ้านใหม่ไปอยู่จรัญฯ แล้วครับ
พ 9 มี.ค.59 : น้องเพศผู้ 9 เดือน น้องสาวคนสวยมารับไปอยู่ศาลายาเรียบร้อยครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่มารับน้องไปเลี้ยงมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2016, 11:33:49 PM โดย aviewza » บันทึกการเข้า

aviewza
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 07:58:14 AM »

สนใจสอบถามได้ครับ  ชอบเดี๋ยวลดให้ได้ครับ  ช่วยรับน้องๆ ไปเลี้ยงกันหน่อยครับ

aviewza
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 04:32:34 AM »

สนใจสอบถามได้ครับ  ชอบเดี๋ยวลดให้ได้ครับ  ช่วยรับน้องๆ ไปเลี้ยงกันหน่อยครับ

aviewza
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 06:13:03 AM »

ดันๆ ขายอยู่ครับ

เด็กอ้วนตัวอ้วน
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 11:55:56 PM »

น้องผู้หญิงที่ถูกแยกคู่ ยังอยู่ไหมคะ ^__^

aviewza
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 12:28:51 AM »

น้องผู้หญิงที่ถูกแยกคู่ ยังอยู่ไหมคะ ^__^
ยังอยู่ครับ สนใจติดต่อมาได้ครับ ทุกๆท่านเลยนะครับ

ตั้ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 07:52:37 PM »

พ่อ-แม่พอเข้าใจครับ แต่ลูกรบกวนคุณวิวสรุปเพศและอายุและจับคู่ใหม่ได้ไหมครับ เพราะที่คุณวิวบอกผมว่าเหลือลูก3เดือนผู้สามตัวและรุ่นๆเมีย3ตัวตัวผู้1ตัวใช่ไหมครับถ้าจำผิดขออภัยแต่ที่ดูรายละเอียดมันเยอะครับเลยงง แล้วราคาด้วยนะครับ น่าเสียดายวันนี้ไปบางบัวทองมาไม่ได้เลยไปดู

ตั้ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 07:44:11 AM »

โอเครครับอ่านแล้วเข้าใจตรงกันแล้วครับ ผมสนใจตัวเมียที่อายุ7เดือนครับแล้วก็ลูกตัวเมียที่อายุ3เดือน ส่วนตัวผู้3ตัวนี่กินเองได้หรือยังปรับท้องหรือยังครับ และตัวเมียที่หางขาดผมขอผ่านก่อนนะครับ  ราคาได้เท่าไหร่ตอบด่วนนะครับเผื่อจะไปวันนี้ครับ

aviewza
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 11:53:09 PM »

คุณตั้ม วันไหนว่างก็เข้ามาดู และรับไปได้เลยนะครับ น้องรออยู่ครับ  ขอบคุณครับ

aviewza
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 11:59:49 PM »

พี่ที่อยู่แถวเลียบคลองประปาประชาชื่น ที่เคยติดต่อนัดกับผมไว้เมื่อวันอาทิตย์ รบกวนติดต่อกลับมาที่ผมด้วยครับ มือถือมันรวนใครโทรมาไม่มีเสียงไม่โชว์เบอร์ แถมเบอร์ที่เมมไว้หายหมด  ยังไงรบกวนพี่ติดต่อผมด้วยนะครับหรือพี่เข้ามาดูที่บ้านผมได้เลยครับ  ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2013, 05:20:39 AM โดย aviewza » บันทึกการเข้า

ตั้ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 12:04:56 AM »

รุ่นลูกเหลือไซด์ไหนบ้างและราคาเท่าไหร่ครับอายุเท่าไหร่ครับ ผู้เมียกี่ตัวครับ

aviewza
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:21:55 AM »

เหลือเท่าเดิมที่โทรคุยกันครับ ว่างก็เข้ามารับน้องไปได้เลยครับคุณตั้ม

aviewza
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 12:11:48 AM »

ขายต่ออยู่นะครับ  สนใจสอบถามกันมาได้นะครับ ส่วนพี่น้องท่านไหนที่โทรมาจองไว้  ผมเก็บไว้ให้อยู่นะครับไม่ต้องห่วง แต่ขอให้มารับไปจริงนะครับ อย่าจองเล่นๆตัดคิวท่านอื่นนะครับ ขอให้รักษาสัญญากันนะครับ เดี๋ยวท่านอื่นจะเสียโอกาสครับ  ขอบคุณครับ

aviewza
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 03:59:16 AM »

ขายอยู่ครับ ถามกันมาได้ครับผม น้องรอบ้านใหม่อยู่ครับ

ตั้ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:54:42 PM »

วันศุกร์ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับคุณวิวผมว่าจะเข้าไปดูน้องๆหรืออาจจะนัดให้เอามาส่งจะสะดวกมาแถวไหนได้บ้างครับ ถ้าวันศุกร์จะไปผมจะโทรไปนัดเย็นๆวันพฤหัสนะครับ แล้วเหลือน้องตัวเล็กๆรุ่นลูกผู้-เมียกี่ตัวครับตอนนี้ เอาตัวที่สมบูรณ์นะครับ ถ้าขายได้ก่อนก็ขายไปเลยนะครับไม่ต้องรอเหลือแค่ไหนก็เอาแค่นั้นครับ นี้เป็นการนัดดูตัวนะครับไม่ใช่จองน้องท่านอื่นสนใจเลือกก่อนได้เลยครับ

aviewza
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2013, 08:23:57 PM »

ขายต่อครับ เหลือไม่กี่คู่แล้วครับ

wee.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2013, 09:05:49 PM »

คู่ที่สองไม่เอาลูกราคาเท่าไร
 ถ้าเอาลูกตัวเมียคู่แรกด้วยกับคู่ที่สองราคาเท่าไร
ขอราคาด้วยครับ

aviewza
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 06:00:54 AM »

คู่ที่สองไม่เอาลูกราคาเท่าไร
 ถ้าเอาลูกตัวเมียคู่แรกด้วยกับคู่ที่สองราคาเท่าไร
ขอราคาด้วยครับ
ตามที่คุยกันครับ  ว่างวันไหนก็ติดต่อดูน้องชูได้ครับ 
ขายต่อเรื่อยๆๆๆๆๆๆเลยครับ  ขอบคุณครับ

aviewza
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 01:20:31 AM »

emo289THน้อง ๆ รอบใหม่มาแล้วครับ  พร้อมย้ายบ้านล่ะครับ
เชิญมารับน้องไปเลี้ยงได้เลยครับ  ขอบคุณครับ

aviewza
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 08:39:59 AM »

น้อง ๆ รอบ้านใหม่อยู่จ้า  emo148TH

aviewza
*

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 01:49:45 AM »

น้อง ๆ พร้อมหาบ้านใหม่แล้วครับ

นู๋บะหมี่
สามล้อ ถูกหวย
**

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 02:53:27 PM »

ที่เปนคู่เหลือคู่ไหนบ้างอ่ะค่ะ

aviewza
*

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 11:54:43 PM »

ที่เปนคู่เหลือคู่ไหนบ้างอ่ะค่ะ

น้องที่ยังลงรูปอยู่ แล้วข้อความยังไม่ถูกขีดฆ่าจะอยู่ทั้งหมดครับ   ส่วนน้องที่ได้บ้านใหม่แล้วจะลบรูปออกครับ  ขอบคุณทุกท่านที่สนใจน้องและสอบถามกันเข้ามามากๆครับ

noosom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2013, 10:01:28 AM »

น้องเพศผู้ 5 เดือน  มีคนจองยังค่ะ  อยากได้  อยู่สระแก้วส่งได้เปล่า emo135TH

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์